ใครรอเจ้าหุ่นกระป๋อง Defy กันบ้างครับ

ผมสังไปวันที่ 24 เมลแจ้งตอบมาครั้งแรกวันที่ 26

” การสั่งซื้อของท่านอยู่ในกลุ่มเครื่องที่ 31-80 ที่จะได้รับการจัดส่งอีกภายในวันที่ 26-28 นี้ครับผม ทางเราต้องขออภัยอีกครั้งในความล่าช้าครับ ”

โห้พี่เมลมาวันที่ 26 ตอนบ่ายสองส่งวันที่ 26 ไม่ทั้นแล้วพี่

วันนี้ 27 แล้วยังไม่มีการยืนยันว่าส่งล็อตที่สองหรือปล่าว ?

สงสัยว่าจะส่งพรุ่งนี้วันที่ 28 ของจะถึงมือคงวันที่ 29 – 30 มั๊งครับ

ได้แต่หวังว่าวันที่ 28 จะส่งให้ก่อนเที่ยงจะได้วันเดียวถึง ถ้าหลังเที่ยงละต้องรอกันสองวันเลย T.T

ช่างเป็นการซื้อสินค้าครั้งที่ต้องลุ้นและรอคอยที่นานเหลือเกิน . . . . นึกว่าสั่งจากเมืองนอกซะอีก 5 5 5

ปล. ใครได้ของแล้วก้อเข้ามาให้กำลังใจคนเฝ้ารอกันหน่อยนะครับ อิ อิ