ผม เพิ่งลง cm11 (23/6/2014)และลง gapps 4.4 ลงได้แค่ micro ถ้าลงตัวอื่น(full, mini)มันฟ้องว่า storage เต็ม แต่ก็ไม่เป็นไร พอเปิดใช้โทรศัพท์ คราวนี้จะทำสลับเมม เห็นในตัวmenu มันมี (Swap Storage) ให้แต่พอติ๊กไปแล้วไม่ได้ผลครับ ใช้โปรแกรม link2sd ,app2sd ก็ย้ายไม่ได้เลย อีกอย่างในตัวเครื่อง มันโชว์ เป็น Sd0 (หน่วยความจำภายใน) และ sd1 เป็น sd card ส่วนการ์ดความจุราวๆ 14 gb ลองลง vold.fstab_i8160.zip ในcwp ก็ฟ้อง error ครับ เลยมาถามอีกทีว่าจะทำยังไงดี ขอบคุณล่วงหน้าครับ