ทนมา กว่าอาทิตย์ที่สุดก็ต้อง ROM ใหม่นี่เลยครับ ยังก่ะเสือติดปีก แก้ปัญหาวายฟายหลุดได้ชะงัด เล่นเกมส์ปรึ๊ดๆ
ตอนแรกก็ว่ารอมศูนย์มันดีแล้วนะครับแต่มีปัญหาวายฟายหลุดบ่อยเกิน เล่นเกมส์หลายๆ เกมส์ไม่ได้ ก็เลยจำเป็น
ต้องหาทางแก้ครับ ลองตัวนี่แล้วแจ่มมากครับ ปรึ๊ดปร๊าด ใช้มาวันกว่าๆ แล้วไม่มีปัญหาอะไรครับ วายฟายไม่หลุดต่อติด
ใช้งานได้ตลอด ไหลลื่นครับ ถ้ามีไรเปลี่ยนแปลงจะมารายงานต่อนะครับ
.xda-developers.com/showthread.php?t=1663656