เพิ่งมีโมโต ดรอย อยากทำได้เหมือนๆคนอื่นๆครับ
1.มีคีไทยแต่พิมพ์ไม่ได้ ต้องทำอย่างไร แต่ปกติไม่ได้พิมพ์
2.ดูว่ารอมเรารุ่นไหน ตรงไหน เมนูของผมเป็นอังกฤษ เขาไปเลือกเปลี่ยนแต่มันไม่มีไทยให้เลือก
3.รอม กับ เวอร์ชั่น มันคนละอันกันใช่ไหม ดูอันไหนครับ
android version 2.2.1

firmware configuration ver
gas_asia_usams1fryotrmoth_p009

kernel version 2.6.32.9-gafbfc
w21529@il93Inxbld#1

build number shols_u2_05.26.0
ลงเกมส์super market เอาไปเล่นนอกบ้าน มันรอเชื่อมต่อ บางครั้งก็ดับไปเฉยๆ ควรอัพอะไรบ้าง
ขอบคุณครับ

บรรทัดไหนคือรอมที่เขาเปลี่ยนกัน