ตามนั้นเลยครับ ที่ใช้แล้วไม่ค่อยมีปัญหา หรือปัญหาน้อยที่สุด และไวหน่อยลื่นหน่อยครับ

และวิธีลง วิธีwipeต่างๆด้วยนะครับว่าผมต้องทำยังไงบ้างครับ

และrootด้วยนะครับ

ปล.ใครเคยมีปัญหาเกี่ยวกับแอป PS.Touch แบบผมบ้างไหมครับ อาการดังนี้ครับ
1.ลงแอปPSเสร็จแล้วเรียกใช้สามารถเข้าไปเลือกภาพที่แกเลอรี่ได้ แต่พอหลังแกเลอรี่หายไป ไม่สามารถเลือกภาพจากแอปPSโดยตรงได้

2.ข้อสังเกตุก่อนเกิดอาการตามข้อ1.ตามมาหลังจากเรียกใช้แอปไทเทเนียมแบ็คอัพหรือแอปรูทเอ็กซ์เพอเลอร์ อ่ะครับ

ใครมีวิธีแก้ไขบ้างไหมครับ
ขอบคุณมากครับ