***ปิดกระทู้****

Home Forums Samsung Club Samsung Galaxy S II ***ปิดกระทู้****

• buff2go
    buff2go
    Participant

***ปิดกระทู้****

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

58 Comments

• pecopeco
    pecopeco
    Participant

ของ GT-I9100T ยังไม่มาสินะครับ T-T

• pecopeco
    pecopeco
    Participant

ล่าสุด GT-I9100T อัพผ่าน Kies ได้แล้วนะครับ

• SaTuNaRuG
    Participant

rom นี้ อัพ GT-1900T ได้ไหมครับ

• tanapak1
    Participant

Rom นี้เป็น Rom Leak ที่มียังมีปัญหาและเก่ามากแล้วครับ

• surasak606
    Participant

ไม่มี เมนูไทยหรอครับ

Participant

Participant

• myung
    myung
    Participant

ของไทยต้องตัวนี้ครับ

http://www.hotfile.com/dl/161538788/247a1ae/I9100DXLPB_I9100OLBLPA_THL.zip.html

• kindaichi
    Participant

ลงแล้ว ของผมล๊อกอิน google talk ไม่ได้

• Patarkron
    Patarkron
    Participant

ของผมลง rom เยลมัน ยังไม่ได้ root ช่วยหน่อยครับ

PDA :I9100XWLP7 แล้วใช้ค่า FC-ROOT ยังไงครั

ใครรู้บ้าง เมื่อวาน รูทแล้วขึ้น.fail ที่ odin สงสัยใช้ค่า FC

ผิด ไปหาที่ google มาแล้วนะ ก็ถูกต้อง ไม่รู้เป็นเพราะ อะไร

You must be logged in to reply to this topic.

To Top