คือพรุ่งนี้ศูนย์ซัมซุงนัดผมไปเปลี่ยนแบต เนื่องจากอาการแบตลงไวผิดปกติอย่างไม่มีนัยสำคัญ ^^
หลังจากที่ไปแจ้งเรื่องไว้ที่ศูนย์
ซึ่ึ่ึ่งผมกำชัับศูนย์มากเรื่องรอยงัดแงะจนศูนย์เองก็ไม่กล้ารับปาก – –
แต่ผมก็ได้ติดตามเพื่อนๆในห้องมาตลอด พบว่ามีสมาชิกบางท่านไปอัพ fw ตัวใหม่มาแล้วอาการที่ว่านั้นหายเป็นปกติ
ผมเลยไม่รู้จะทำอย่างไร ใจไม่อยากรื้อเครื่องเลย แค่อัพ fw ใหม่จะพอไหม
พรุ่นนี้นัดไปเปลี่ยนแบต ช่างจะให้ผมเข้าไปร่วมสังเกตุการณ์ด้วย
หรือเราจะปฏิเสธความหวังดีขอแค่ อัพ fw ดี เพื่อนๆ พี่ๆ มีความคิดอย่างไรขอคำชี้แนะด้วยครับ