พี่ๆ ที่ซื้อ Tab wifi ครับ พี่ๆ รู้สึกอย่างไรกับการลดสเป็คจอครับ ผมว่าจะซื้อแต่พอทราบว่าหน้าจอเล่น 1080P ไม่ได้เลยรู้สึกลังเล จุดประสงค์หลักผมว่าจะซื้อมาดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม เน็ตนิดหน่อยครับ ผมเลยอยากถามพี่ๆ ที่ซื้อมาว่า

พี่ๆ รู้ตั้งแต่แรกก่อนซื้อแล้วว่าลดสเป็ค พี่ๆ รู้สึกอย่างไรครับ
และพี่ๆ ที่รู้ที่หลังว่าลดสเป็ค พี่ๆ รู้สึกอย่างไรครับ

ผมลังเลว่าจะซื้อดีเปล่า ถามตัวเองอยู่ว่า 1080p มันจำเป็นกับเราหรือเปล่า
ไฟล์ youtoub อีก เลย ลังเลมากมาย ถ้าไม่ลดสเป็คคงไม่ลังเลขนาดนี้

ผมเลยอยากตามความเห็นพี่ๆ ทุกท่าน (ไม่จำเป็นที่ใช้ wifi อย่างเดียวก็ได้ครับ ทุกท่านที่ใช้ Tap ครับ)

ขอบคุณกับทุกคำตอบมา ณ โอกาสนี้ครับ