สวัสดีครับ ผมขออนุญาตขายของเล่น Gen Y หน่อยครับ เหมาะสำหรับทุกท่านที่มี Smart phone ครับ ใช้งานได้ทุกวัยครับ ข้อมูลอื่นๆ เพิ่มเติม www.facebook.com/ggcardboard ครับ Line : sensodies

สำหรับท่านที่เคยเล่น View master คงจะเข้าใจดี แต่ยุคสมัยเปลี่ยนไป Google , Oculus, อื่นๆ ได้คิดค้น พัฒนาเจ้าแว่นนี้ ให้ใช้กับโทรศัพท์มือถือ Iphone/Android/อื่นๆ มองเข้าไปแล้ว สามารถทำให้เกิดภาพเสมือนจริง สามารถหมุนได้ 360° ดูหนัง 3D, 360° ได้ ครับ เพิ่มเติม Google Cardboard แว่น 3 มิติ – Thailand ครับ
ราคา 1220 บาท รับเองได้ที่ BTS พญาไท ไม่มีค่าส่ง EMS เพิ่ม 100 บาทครับ
3D VR Glasses พลาสติก
เพื่อการดูหนังและเล่นเกม 3 มิติอย่างมีคุณภาพยิ่งขึ้น
ข้อดีของสินค้ารุ่นนี้คือ
1.ใช้ได้กับมือถือทั้ง IOS/Android ขนาดหน้าจอ 3.5 นิ้ว ถึง 6 นิ้ว
2.แข็งแรงทนทานกว่า Google cardboard ใช้วัสดุพลาสติกคุณภาพดี
3.ใช้เลนส์คุณภาพดีความคมชัดสูง เพื่อให้ได้รับประสบการณ์ที่ดีในการดูหนัง และเล่นเกม 3D
4.สามารถปรับได้ทั้งระยะโฟกัสและระยะห่างระหว่างเลนส์
5.ส่วนที่สัมผัสกับหน้าใช้วัสดุที่นุ่ม เพื่อไม่ให้เจ็บหน้า
สิ่งที่จะได้รับ
1.ตัว 3D VR Glasses
2.คู่มือการใช้ 3D VR Glasses
3.ผ้าเช็ดเลนส์คุณภาพดี
4.ฟองน้ำเอาไว้แปะในบริเวณที่ใส่มือถือ
สรุป ถ้าชอบเล่นเกมกับดูหนังมากๆแล้ว นี่คือสิ่งที่ดีสุดการรับความรู้สึกจากหนังกับเกมครับ ความรู้สึกอิน ร่วมด้วย เหมือนเป็นส่วนหนึ่งในเกมกับหนัง เหมือนหลุดเข้าไปในโลกของเกมกับหนังเลยทีเดียวครับ ผิดพลาดขออภัยด้วยครับ