ใครเคยลง rom CM10 บ้างอยากรู้วิธีลงแบบละเอียดจัง ใครรู็ช่วยจัดให้หนักๆ หน่อยครับ พอดีกลัวว่าลงแล้ว
ถ้าทำไม่เป็น แล้วเครื่องจะ brick พอดีอยู่ต่างจังหวัด กลัวทำไปแล้วไม่ดี ต้องเอาไปซ่อมอดเล่นยาวเลย ใครที่รู้วิธีลง
ช่วย บอก แบบละเอียดทีครับ ผมคิดว่าท่านสมาชิกอีกหลายๆ ท่าน ก็คงอยากรู้เหมือนกับผม อยากลง rom ของ Xda
แต่ไม่ค่อยมี ใครแนะนำเป็นภาษาไทยครับ
เมื่อกี้โหลด recovery.img ของCM10 ใน Xda มา ใช้คำสั่ง fastboot flash recovery.img ไม่สำเร็จ กลัวเครื่องพัง
เลยต้องมาถามสมาชิกผู้รู้ใน นี้หน่อยครับ หวังว่าคงมีคนช่วยตอบ ๆเยอะๆนะครับ (ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่ช่วยตอบท่ีให้ความรู้กับผมและเพื่อนสมาชิกที่ใช้ Mediapadครับ)