คือผมลงจนจบกระบรวนการ ไม่มีปัญหาอะไรครับ

เปิดเครื่องได้ไม่มีอะไรผิดปรกติ

app ข้อมูล ที่อยู่ในเครื่อง เข้าได้หมดไม่หาย อยู่ครบถ้วน

อ่านมาทั้งหมด ก็น่าจะดี ไม่มีอะไรเพี้ยน

แต่ปัญหามันเกิดตรงผมชอบเล่น เกม

Falling Fred(เกมทรมานคนตกลิฟ -*-)มันไม่ขยับครับ หมุนเจ้า tab ไปทางไหนมันก็ไม่ตอบสนอง ลงดิ่งอย่างเดียว

ลอง need for speed ก็เป็นเหมือนเดิม ไม่ตอบสนอง ตรงดิ่งอย่างเดียว

อันนี้พอมีวิธีแก้ไหมครับ

ปล. ถ้าไม่นับ เกมที่ต้องใช้ Tab เป็นจอย ก็ต้องขอบอกว่า

2.3.3 แจ่มครับ ลื่นมากมาย ไม่กินแรมนะ

มีหนทางแก้ไข ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ