สวัสดีครับเจ้าของ s2 ทุกท่าน

แนะนำตัว :::::::::::::::
คือว่าช่วงผมคิดว่าอยากจะจำอะไรให้เป็นประโยชน์แก่สังคมหน่อยอะครับก็เลยสรา้งกระทู้นี้มา 🙂 พูดซะเท่เลยมี่จริงผมแค่ว่างๆนะครับ กลับเข้าเรื่อง

สามารถถามมาได้ทุกคำถามเลยเด้อแต่ตอบไม่ได้หมดหรอกแต่ก็จะพยายามที่จะตอบให้ได้นะครับ 🙂

สิ่งที่ผมต้องการนะครับ::::::::::::::: ถ้าทำไม่ได้ไม่เป็นไรคร้าบ

1)อยากให้เข้าไปกด like ให้ facebook ผมหน่อย อิอิ

2)อยากให้คนไทยรักกันแค่นั้นพอ

ปล. ต้องมีคนที่รู้เยอะกว่าผมเข้ามาอ่านแน่ๆ เพราะนั้นช่วยผมตอบก็จะเป็นพระคุณมากๆ 🙂
ปล2. ห้ามถามว่ากล้องมีจุดชมพูซ้อมไงเพราะผมคงตอบไม่ได้เพราะผมไม่ใช้เจ้าของ samsung•