fbpx

สำรวจกันหน่อย !!! ยังมีคนใช้ P1000/P1000T/P1010 เหลือกี่คนครับ

Home Forums Samsung Club Samsung Galaxy Tab 7 สำรวจกันหน่อย !!! ยังมีคนใช้ P1000/P1000T/P1010 เหลือกี่คนครับ

• ShimizuSaki
    ShimizuSaki
    Participant

เห็นห้องเงียบๆ คนเก่าๆ ก็ย้ายไปเล่น Note / S2 และ ตัวอื่นๆ กันหมดแล้ว ผมยังรักเดียวใจเดียวกับ galaxy tab อยู่

ยังเหลือ สมาชิกที่ยังจงรักภักดีกี่คนที่ใช้ 7″ ตัวนี้อยู่ครับ

111 Comments

jobjung
      Participant

ใช้ด้วยครับ เล่นจอ7นิ้วและไปเล่นตัวอื่นไม่ได้เลยมันเล็กอะ

• nisit
      nisit
      Participant

รอตัวใหม่ที่เป็น 10″ แรงๆ ไม่แพงอยู่ครับ เพราะเจ้า P1000 มันเล่นเกมส์บางเกมส์แล้วช้ามาก ไม่สนุกเลย แต่คงต้องรออีกนาน เนื่องจาก ตัวที่แรงๆ ไม่แพง ที่ต้องการ มันยังไม่เกิดออกมาเสียที … 555

• topsuya
      topsuya
      Participant

ไป 8.9 แล้วครับ แต่พี่ใช้ P1000 อยู่ครับ

• sylar
      sylar
      Participant

ยังใช้อยู่ครับ ไม่เล็ก ไม่ใหญ่เกินไป ใส่กระเป๋าหลังกางเกงยีนต์ได้

• thum_inter
      thum_inter
      Participant

ยังใช้อยู่ครับ แต่อยู่ในมือลูก 555+ ลูกเอาไปดูคลิปวีดีโอจาก youtube หนะครับ

• song_song
      song_song
      Participant

ใช้อยู่ครับ เป็นromศูนย์อยากลองicsดูบ้าง ไม่รู้ว่าใช้เล่นเกมได้ดีรึเปล่า p1000t ครับ

mixxxx
      Participant

ยังเป็นเครื่องหลักเครื่องเดียวอยู่ครับ นี่รอ ICS แบบที่สมบูรณ์กว่านี้อีกนิด อย่างใจจดใจจ่อ555

totsakun
      Participant

lo ผมยังใช้อยู่ครับเป็นโทรศัพท์เครื่องหลักด้วย อีกยาวครับ

naCza70
      Participant

อีกคนคับ ที่ยังใช้อยู่

• jeedz_droid
      jeedz_droid
      Participant

ผมใช้มาจะครบปีละครับ อีกไม่กี่วัน

แต่กลัวพี่แท็ปเค้าเหงา ก็เลยไปถอย Arc S มาอยู่เป็นเพื่อนให้เขาอีกคน (จริงๆ อยากใช้โทรศัพท์แบบแนบหูบ้าง)

Arc เพิ่งถอยมาเมื่อวันจันทร์ วันอังคารลงรอมโมเลย แล้วก็เป็นอิฐไป ซนมากไปหน่อย แต่ตอนนี้ลง MIUI ลื่น+สวยดี

สงสัยต้องใช้คู่กันไปอีกนานครับ เปลี่ยนบ่อยๆ ผบ.มองตาเขม็ง สงสัยแอบด่าอยู่ในใจ

ช่วงนี้คงจะวนเวียนอยู่สองห้องนี้แหละครับ

• tivgnos
      tivgnos
      Participant

ยังคงผูกพัน (ไม่มีกะตังเปลี่ยนเครื่อง)

sabbat
      Participant

ยังใช้อยู่ค่ะ และคิดว่าคงใช้ไปเรื่อยๆ (กะจนพัง)
      ถึงจะมีเครื่องอื่นแล้วก็ตาม

DarkSmartZ
      Participant

P1000T

ทุกวันนี้ยังทำงานได้ดีเหมือนเดิมทุกอย่าง

ถ้า CM9 เสถียรอีก ก็คงใช้จนพังครับ

• noomsamlor
      noomsamlor
      Participant

P1000T-เป็นแอนดรอยแทบเลตตัวแรกที่ใช้ และยังใช้ต่อไป

• jabromeo666
      jabromeo666
      Participant

GT-P1000T เครื่องหลักเครื่องเดียว คิดจะเปลี่ยนเป็น 7+ หรือไม่ก็ 7.7 อยู่เหมือนกันแต่ก็เสียดาย
      พอได้รอม ICS Alroger มาใส่ ก็ติดใจละ คงใช้ต่อไปเรื่อยๆ จนพัง

noomsamlor
      Participant

ลงICS แล้วใช้โปรแกรมอะไรดูหนังกันครับ ผมดูไม่ได้เลย
      ตอนนี้ต้องกลับไป2.3.3

noomsamlor
      Participant

ขอบคุณครับ จะลองดูครับ

• Crypto
      Crypto
      Participant

ใช้ GT-P1000T ดูภาพเคลื่อนไหวสดๆจากกล้องวงจรปิดทุกวัน ยอดเยี่ยมไร้เทียมทาน
      จะใช้งานทุกวันจนกว่าจะหมดอายุเครื่อง
      ดูผ่าน3G บางทีก็ดูผ่านWiFi ภาพเคลื่อนไหวที่แสดงออกมาคมชัดเจนดี

BlackForest
      Participant

ยังอยู่

geumatee
      Participant

ยังใช้อยู่ครับ รอ Nexus ตัวต่อไป ถ้าตรงเสป๊คอาจจะได้มาอยู่เป็นเพื่อน

Viewing 104 reply threads
Viewing 104 reply threads
  • The forum ‘Samsung Galaxy Tab 7’ is closed to new topics and replies.
To Top